• babban_banner_01

Samfurin Layukan Hannu na FRP

Takaitaccen Bayani:

Hanyar sa hannun hannu ita ce mafi tsufa hanyar gyare-gyaren FRP don yin samfuran haɗe-haɗe na FRP GRP.Ba ya buƙatar ƙwarewar fasaha da injuna.Hanya ce ta ƙarami da ƙarfin ƙarfin aiki, musamman dacewa da manyan sassa kamar jirgin ruwa na FRP.Yawanci ana amfani da rabin gyaggyarawa yayin aiwatar da shimfidar hannu.

Samfurin yana da sifofin tsarin samfuran FRP.Domin sa saman samfurin ya yi haske ko mai laushi, ya kamata farfajiyar ƙera ta sami madaidaicin ƙarewar saman.Idan saman samfurin yana da santsi, ana yin samfurin a cikin ƙirar mace.Hakanan, idan ciki dole ne ya zama santsi, to, ana yin gyare-gyare akan ƙirar namiji.Samfurin ya kamata ya zama mara lahani saboda samfurin FRP zai samar da alamar lahani.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tsarin Layi da Hannu

Gel shafi
Rufin gel yana ba ku santsi da ake buƙata don samfurin.Yawanci wani bakin ciki ne na guduro mai kusan 0.3 mm akan saman samfurin.Ƙara pigments masu dacewa ga guduro, kuma launi yana samuwa.Gilashin gel yana samar da kariya mai kariya don kare samfurori daga haɗuwa da ruwa da sinadarai.Idan yana da bakin ciki sosai, tsarin fiber zai zama bayyane.Idan ya yi kauri sosai, za a yi hauka da faɗuwar taurari a saman samfurin.

Layer tabarma
Za a sanya Layer mat Layer a ƙarƙashin murfin gel.Fiber na tabarmar ba ta da ƙarfi kamar fiber da aka ƙarfafa, amma tabarmar tana ba da anti-crack da ƙarfin tasiri ga mai arziki resin Layer.Wannan wani zaɓi ne na zaɓi wanda ake amfani dashi kawai a cikin wani yanayi na musamman.

Fiberglass laminate
Za a ɗora Layer ɗin Fiberglass ɗin da aka jika a jere har sai an kai kauri da ake buƙata.Abubuwan da aka gama ana kiran su lamination.Laminate yana ba wa samfurin fiberglass ƙarfi da ƙarfi.Fiberglass a cikin yankakken igiyar tabarma (CSM) yawanci ana amfani da su don samun samfuran kayan haɗin gwiwa.Ana amfani da roving ɗin da aka saka, tabarma ta hanya ɗaya da tabarmar hanya biyu don samun kayan aiki masu ƙarfi.

Layer tabarma/rufin guduro
Fiberglass laminate yana samar da ƙarancin ƙarewa.Domin samun wuri mai laushi, za mu iya amfani da tabarmar shimfidar wuri ko resin shafi zuwa laminate da kuma santsi ta hanyar sanya wani bakin ciki Layer.

Amfani

Wannan hanya ce mai ƙarancin ƙarfi, mai tsananin aiki.Ya dace da samfuran filastik da aka ƙarfafa da yawa, kamar jirgin ruwa na FRP, jikin motar fiberglass, bututun FRP, tankin FRP, kayan daki, kayan aikin FRP masu jure lalata.Babu injiniyoyi masu tsada da ake bukata.Kusan duk siffofi da girma za a iya yi.Za'a iya samun launi da rubutu ta hanyar hanyar shimfidar hannu.Zaɓin tsarin jeri na haɗe a matsayin tsari na FRP.A matsayin hanyar ƙera GRP, sharuɗɗan masu zuwa suna da kyau don shimfiɗa hannu.Bangare ɗaya kawai yana buƙatar samun ƙasa mai santsi.Samfurin yana da girman girma da siffa mai rikitarwa.Ana buƙatar ƙananan adadin abubuwan haɗin gwiwa.

Sabbin kayan aikin hannu (5)

Sabbin kayan aikin hannu (6)

Tukunyar filawa

Rufin Ruwan Sharar gida

Sabbin kayan aikin hannu (7)

Sabbin kayan aikin hannu (8)

Cover Conditioning

Rufin Radome

Sabbin sa hannu (2)

Sabbin kayan aikin hannu (9)

M takarda

Murfin Inji

FRP Molded Plate:Mu daidaitaccen fiberglass farantin kauri zai iya zama 3-25mm, daidaitaccen girman girman zai iya zama 1000 * 2000mm, 1220 * 2440mm, kuma farantin buƙatu na al'ada yana samuwa tare da buƙata.

Sabbin kayan aikin hannu (10)
Sabbin kayan aikin hannu (11)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa